PCM1750UG4
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PCM1750UG4
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC STEREO AUDIO 18BIT SER 28SOIC
Gagnablöð:
  • Skilaboð
Upplýsingar um PCM1750UG4
Hlutanúmer PCM1750UG4 Framleiðandi N/A
Lýsing IC STEREO AUDIO 18BIT SER 28SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6656 pcs Gögn
Spenna Framboð Heimild Analog and Digital, Dual ± Spenna - Framboð 4.75 V ~ 5.25 V
Gerð ADC, Audio Birgir Tæki Pakki 28-SOIC
Röð - Sýnatökugjald (á sekúndu) -
Upplausn (bitar) 18 b Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 28-SOIC (0.295", 7.50mm Width) Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C