PTH08T221WAS
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PTH08T221WAS
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing DC DC CONVERTER 0.69-5.5V
Gagnablöð:
RoHs Staða Beiðni um staðfestingu á birgðum / beiðni um staðfestingu á birgðum
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
42 pcs
84 pcs
126 pcs
252 pcs
504 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PTH08T221WAS
Hlutanúmer PTH08T221WAS Framleiðandi N/A
Magn í boði 4417 pcs Gögn
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -
Spenna - Output 1 0.69 ~ 5.5 V Spenna - Inntak (Min) 4.5V
Spenna - inntak (hámark) 14V Gerð Non-Isolated PoL Module
Stærð / Mál 0.87" L x 0.75" W x 0.36" H (22.1mm x 19.1mm x 9.1mm) Röð PTH08T221W
Pökkun Tray Pakki / tilfelli 11-SMD Module
Önnur nöfn 296-21335 Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Lögun Remote On/Off, OCP, OTP, UVLO Skilvirkni 95%
nákvæm lýsing Non-Isolated PoL Module DC DC Converter 1 Output 0.69 ~ 5.5 V 16A 4.5V - 14V Input Núverandi - Output (Max) 16A