PTH12040WAS
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PTH12040WAS
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing DC DC CONVERTER 0.8-5.5V 275W
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
5 pcs
12 pcs
36 pcs
60 pcs
108 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PTH12040WAS
Hlutanúmer PTH12040WAS Framleiðandi N/A
Lýsing DC DC CONVERTER 0.8-5.5V 275W Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 1517 pcs Gögn
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -
Spenna - Output 1 0.8 ~ 5.5 V Spenna - Inntak (Min) 8V
Spenna - inntak (hámark) 14V Gerð Non-Isolated PoL Module
Stærð / Mál 2.04" L x 1.04" W x 0.37" H (51.8mm x 26.5mm x 9.4mm) Röð PTH12040
Pökkun Tray Pakki / tilfelli 20-SMD Module
Önnur nöfn 296-20473
PTH12040WAS-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Lögun Remote On/Off, OCP, OTP, UVLO Skilvirkni 96%
nákvæm lýsing Non-Isolated PoL Module DC DC Converter 1 Output 0.8 ~ 5.5 V 50A 8V - 14V Input Núverandi - Output (Max) 50A
Grunneiningarnúmer PTH12040W Umsóknir ITE (Commercial)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
PTH12040WAST
PTH12040WAST
Framleiðendur: N/A
Lýsing: DC DC CONVERTER 0.8-5.5V 275W