SN1002018DAPR
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN1002018DAPR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing 16-BIT MICROCONTROLLERS
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN1002018DAPR
Hlutanúmer SN1002018DAPR Framleiðandi N/A
Lýsing 16-BIT MICROCONTROLLERS Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 30182 pcs Gögn
Röð * Vöktunarnæmisstig (MSL) 2 (1 Year)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing * Microcontroller IC
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
SN100M063ST
SN100M063ST
Framleiðendur: Cornell Dubilier Electronics
Lýsing: CAP ALUM 10UF 20% 63V RADIAL