SN74ABT16640DLR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74ABT16640DLR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC TRANSCVR INVERT 5.5V 48SSOP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74ABT16640DLR
Hlutanúmer SN74ABT16640DLR Framleiðandi N/A
Lýsing IC TRANSCVR INVERT 5.5V 48SSOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 22015 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V Birgir Tæki Pakki 48-SSOP
Röð 74ABT Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 48-BSSOP (0.295", 7.50mm Width) Output Tegund 3-State
Önnur nöfn 296-3917-2
SN74ABT16640DLRG4
SN74ABT16640DLRG4-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA)
Fjöldi hluta 2 Fjöldi bita á Element 8
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Logic Type Transceiver, Inverting Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type - nákvæm lýsing Transceiver, Inverting 2 Element 8 Bit per Element 3-State Output 48-SSOP
Núverandi - Output High, Low 32mA, 64mA Grunneiningarnúmer 74ABT16640