SN74AS20N
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74AS20N
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC GATE NAND 2CH 4-INP 14DIP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
325 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74AS20N
Hlutanúmer SN74AS20N Framleiðandi N/A
Lýsing IC GATE NAND 2CH 4-INP 14DIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 51405 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V Birgir Tæki Pakki 14-PDIP
Röð 74AS Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 14-DIP (0.300", 7.62mm) Önnur nöfn 296-33798-5
SN74AS20N-ND
SN74AS20NE4
SN74AS20NE4-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C Fjöldi inntaka 4
Fjöldi hringrása 2 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Hámarksfjölgunartíma @ V, Max CL 5ns @ 5V, 50pF
Logic Type NAND Gate Logic Level - Low 0.8V
Logic Level - High 2V Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun - nákvæm lýsing NAND Gate IC 2 Channel 14-PDIP
Núverandi - Output High, Low 2mA, 20mA Grunneiningarnúmer 74AS20