SN74F00DR
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F00DR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC GATE NAND 4CH 2-INP 14SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F00DR
Hlutanúmer SN74F00DR Framleiðandi N/A
Lýsing IC GATE NAND 4CH 2-INP 14SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 149808 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V Birgir Tæki Pakki 14-SOIC
Röð 74F Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli 14-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Önnur nöfn 296-1176-1
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C Fjöldi inntaka 2
Fjöldi hringrása 4 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Hámarksfjölgunartíma @ V, Max CL 5ns @ 5V, 50pF
Logic Type NAND Gate Logic Level - Low 0.8V
Logic Level - High 2V Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun - nákvæm lýsing NAND Gate IC 4 Channel 14-SOIC
Núverandi - Output High, Low 1mA, 20mA Grunneiningarnúmer 74F00