SN74F112NG4
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F112NG4
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC FF JK TYPE DUAL 1BIT 16DIP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1225 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F112NG4
Hlutanúmer SN74F112NG4 Framleiðandi N/A
Lýsing IC FF JK TYPE DUAL 1BIT 16DIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 307854 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V Gerð JK Type
Stígvélartegund Negative Edge Röð 74F
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 16-DIP (0.300", 7.62mm)
Output Tegund Differential Önnur nöfn SN74F112NE4
SN74F112NE4-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C (TA) Fjöldi hluta 2
Fjöldi bita á Element 1 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Hámarksfjölgunartíma @ V, Max CL 6.5ns @ 5V, 50pF
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Virka Set(Preset) and Reset
Núverandi - Quiescent (IQ) 19mA Núverandi - Output High, Low 1mA, 20mA
Klukka tíðni 130MHz Grunneiningarnúmer 74F112