SN74F32NG4
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F32NG4
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC GATE OR 4CH 2-INP 14DIP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1700 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F32NG4
Hlutanúmer SN74F32NG4 Framleiðandi N/A
Lýsing IC GATE OR 4CH 2-INP 14DIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 401228 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V Birgir Tæki Pakki 14-PDIP
Röð 74F Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 14-DIP (0.300", 7.62mm) Önnur nöfn SN74F32NE4
SN74F32NE4-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C Fjöldi inntaka 2
Fjöldi hringrása 4 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Hámarksfjölgunartíma @ V, Max CL 5.6ns @ 5V, -
Logic Type OR Gate Logic Level - Low 0.8V
Logic Level - High 2V Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun - nákvæm lýsing OR Gate IC 4 Channel 14-PDIP
Núverandi - Output High, Low 1mA, 20mA Grunneiningarnúmer 74F32