SN74F86DR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F86DR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC GATE XOR 4CH 2-INP 14SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F86DR
Hlutanúmer SN74F86DR Framleiðandi N/A
Lýsing IC GATE XOR 4CH 2-INP 14SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 418942 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V Birgir Tæki Pakki 14-SOIC
Röð 74F Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 14-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Önnur nöfn 296-14825-2
SN74F86DRE4
SN74F86DRE4-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C Fjöldi inntaka 2
Fjöldi hringrása 4 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Hámarksfjölgunartíma @ V, Max CL 7ns @ 5V, 50pF
Logic Type XOR (Exclusive OR) Logic Level - Low 0.8V
Logic Level - High 2V Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun - nákvæm lýsing XOR (Exclusive OR) IC 4 Channel 14-SOIC
Núverandi - Output High, Low 1mA, 20mA Grunneiningarnúmer 74F86