SN74LS390DRE4
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74LS390DRE4
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC BIN COUNTR DUAL 4BIT 16-SOIC
Gagnablöð:
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74LS390DRE4
Hlutanúmer SN74LS390DRE4 Framleiðandi N/A
Lýsing IC BIN COUNTR DUAL 4BIT 16-SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5538 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.75V ~ 5.25V Stígvélartegund Negative Edge
Tímasetning - Birgir Tæki Pakki 16-SOIC
Röð 74LS Endurstilla Asynchronous
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width)
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C Fjöldi hluta 2
Fjöldi bita á Element 4 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Logic Type Counter, Decade
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Stefnu Up
nákvæm lýsing Counter IC Counter, Decade 2 Element 4 Bit Negative Edge 16-SOIC Count Rate 35MHz