THS4001CD
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: THS4001CD
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC OPAMP VFB 270MHZ 8SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
75 pcs
150 pcs
525 pcs
1050 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um THS4001CD
Hlutanúmer THS4001CD Framleiðandi N/A
Lýsing IC OPAMP VFB 270MHZ 8SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 16551 pcs Gögn
Spenna - Framboð, Single / Dual (±) 5 V ~ 32 V, ±2.5 V ~ 16 V Spenna - Innstreymisjöfnun 2mV
Birgir Tæki Pakki 8-SOIC Slew Rate 400 V/µs
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Output Tegund -
Önnur nöfn 296-1763
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C
Fjöldi hringrása 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Fáðu bandbreidd vöru 270MHz nákvæm lýsing Voltage Feedback Amplifier 1 Circuit 8-SOIC
Núverandi - Framboð 7.8mA Núverandi - Output / Channel 100mA
Núverandi - Input Bias 2.6µA Grunneiningarnúmer THS4001
Magnari Gerð Voltage Feedback -3db bandbreidd 270MHz