THS4150ID
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: THS4150ID
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC OPAMP DIFF 340MHZ 8SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
75 pcs
150 pcs
525 pcs
1050 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um THS4150ID
Hlutanúmer THS4150ID Framleiðandi N/A
Lýsing IC OPAMP DIFF 340MHZ 8SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6798 pcs Gögn
Spenna - Framboð, Single / Dual (±) 4 V ~ 33 V, ±2 V ~ 16.5 V Spenna - Innstreymisjöfnun 1.1mV
Birgir Tæki Pakki 8-SOIC Slew Rate 650 V/µs
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Output Tegund Differential
Önnur nöfn 296-10052-5
THS4150IDG4
THS4150IDG4-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi hringrása 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Fáðu bandbreidd vöru 340MHz nákvæm lýsing Differential Amplifier 1 Circuit Differential 8-SOIC
Núverandi - Framboð 17.5mA Núverandi - Output / Channel 85mA
Núverandi - Input Bias 4.3µA Grunneiningarnúmer THS4150
Magnari Gerð Differential -3db bandbreidd 150MHz
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
THS4150CDGNG4
THS4150CDGNG4
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC OPAMP DIFF 340MHZ 8MSOP
Á lager: 8775 pcs
Sækja:
RFQ
THS4150IDGKR
THS4150IDGKR
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC OPAMP DIFF 340MHZ 8VSSOP
Á lager: 6365 pcs
Sækja:
RFQ
THS4150CDGKRG4
THS4150CDGKRG4
THS4150EVM
THS4150EVM
Lýsing: EVAL MOD FOR THS4150
THS4150IDGN
THS4150IDGN
THS4150IDGKRG4
THS4150IDGKRG4
THS4150IDGK
THS4150IDGK
THS4150IDGNR
THS4150IDGNR
THS4150IDGKG4
THS4150IDGKG4