TL2575-15IN
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TL2575-15IN
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG BUCK 15V 1A 16-DIP
  • Skilaboð
Upplýsingar um TL2575-15IN
Hlutanúmer TL2575-15IN Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG BUCK 15V 1A 16-DIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 47022 pcs Gögn
Spenna - Output (mín / fast) 15V Spenna - Output (Max) -
Spenna - Inntak (Min) 4.75V Spenna - inntak (hámark) 40V
Topology Buck Samstilltur Rectifier No
Birgir Tæki Pakki 16-PDIP Röð -
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 16-DIP (0.300", 7.62mm)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 296-21827-5
TL2575-15INE4
TL2575-15INE4-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Virka Step-Down Tíðni - Rofi 52kHz
nákvæm lýsing Buck Switching Regulator IC Positive Fixed 15V 1 Output 1A 16-DIP (0.300", 7.62mm) Núverandi - Output 1A