TL5001AIP
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TL5001AIP
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG CTRLR BUCK/BST/FLYBK 8DIP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
50 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TL5001AIP
Hlutanúmer TL5001AIP Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG CTRLR BUCK/BST/FLYBK 8DIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 30018 pcs Gögn
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 3.6 V ~ 40 V Topology Buck, Boost, Flyback
Samstilltur Rectifier No Birgir Tæki Pakki 8-PDIP
Röð - Serial tengi -
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 8-DIP (0.300", 7.62mm)
Output Tegund Transistor Driver Output Phases 1
Output Configuration Positive Önnur nöfn 296-10203-5
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA) Fjöldi útganga 1
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Virka Step-Up, Step-Down, Step-Up/Step-Down Tíðni - Rofi 20kHz ~ 500kHz