TL5001CPS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TL5001CPS
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG CTRLR BCK/BOOST/FLYBK 8SO
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
400 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TL5001CPS
Hlutanúmer TL5001CPS Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG CTRLR BCK/BOOST/FLYBK 8SO Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 75812 pcs Gögn
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 3.6 V ~ 40 V Topology Buck, Boost, Flyback
Samstilltur Rectifier No Birgir Tæki Pakki 8-SO
Röð - Serial tengi -
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.209", 5.30mm Width)
Output Tegund Transistor Driver Output Phases 1
Output Configuration Positive Önnur nöfn TL5001CPSG4
TL5001CPSG4-ND
Vinnuhitastig -20°C ~ 85°C (TA) Fjöldi útganga 1
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Virka Step-Up, Step-Down, Step-Up/Step-Down Tíðni - Rofi 20kHz ~ 500kHz