TL5002CDG4
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TL5002CDG4
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG CTRLR BOOST/FLYBACK 8SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
300 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TL5002CDG4
Hlutanúmer TL5002CDG4 Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG CTRLR BOOST/FLYBACK 8SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 48438 pcs Gögn
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 3.6 V ~ 40 V Topology Boost, Flyback
Samstilltur Rectifier No Birgir Tæki Pakki 8-SOIC
Röð - Serial tengi -
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width)
Output Tegund Transistor Driver Output Phases 1
Output Configuration Positive Vinnuhitastig -20°C ~ 85°C (TA)
Fjöldi útganga 1 Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Virka Step-Up, Step-Up/Step-Down
Tíðni - Rofi 20kHz ~ 500kHz Skyldahringur (hámark) 100%