TL780-12KCS
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TL780-12KCS
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG LINEAR 12V 1.5A TO220-3
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
50 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TL780-12KCS
Hlutanúmer TL780-12KCS Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG LINEAR 12V 1.5A TO220-3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 101666 pcs Gögn
Spennafall (Max) 2V @ 1A Spenna - Output (mín / fast) 12V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 30V
Birgir Tæki Pakki TO-220-3 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature, Reverse Polarity, Short Circuit Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-3 PSRR 85dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 296-14325-5 Vinnuhitastig 0°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 12V 1.5A TO-220-3 Núverandi - Output 1.5A