TLV1117-18CDCY
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TLV1117-18CDCY
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG LIN 1.8V 800MA SOT223-4
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1280 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TLV1117-18CDCY
Hlutanúmer TLV1117-18CDCY Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG LIN 1.8V 800MA SOT223-4 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 336065 pcs Gögn
Spennafall (Max) 1.3V @ 800mA Spenna - Output (mín / fast) 1.8V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 15V
Birgir Tæki Pakki SOT-223-4 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-261-4, TO-261AA PSRR 75dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 296-34400-5
TLV1117-18CDCY-ND
TLV111718CDCY
Vinnuhitastig 0°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 2 (1 Year) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.8V 800mA SOT-223-4 Núverandi - Quiescent (IQ) 10mA
Núverandi - Output 800mA Control Features -
Grunneiningarnúmer TLV1117-18
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
TLV1117-18CKVURG3
TLV1117-18CKVURG3
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC REG LINEAR 1.8V 800MA TO252-3
Á lager: 108274 pcs
Sækja:
RFQ
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC REG LINEAR 1.5V 800MA TO252-3
Á lager: 3751 pcs
Sækja:
RFQ
TLV1117-18CDCYG3
TLV1117-18CDCYG3
Lýsing: IC REG LIN 1.8V 800MA SOT223-4
TLV1117-15IDCY
TLV1117-15IDCY
Lýsing: IC REG LIN 1.5V 800MA SOT223-4
TLV1117-15IDRJR
TLV1117-15IDRJR
Lýsing: IC REG LINEAR 1.5V 800MA 8SON
TLV1117-18CDCYRG3
TLV1117-18CDCYRG3