TLV1117-33CDCY
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TLV1117-33CDCY
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG LIN 3.3V 800MA SOT223-4
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
80 pcs
160 pcs
560 pcs
1040 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TLV1117-33CDCY
Hlutanúmer TLV1117-33CDCY Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG LIN 3.3V 800MA SOT223-4 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 113080 pcs Gögn
Spennafall (Max) 1.3V @ 800mA Spenna - Output (mín / fast) 3.3V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 15V
Birgir Tæki Pakki SOT-223-4 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-261-4, TO-261AA PSRR 75dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 296-26776-5
TLV1117-33CDCY-ND
TLV111733CDCY
Vinnuhitastig 0°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 2 (1 Year) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 800mA SOT-223-4 Núverandi - Quiescent (IQ) 10mA
Núverandi - Output 800mA Control Features -
Grunneiningarnúmer TLV1117-33
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
TLV1117-25IDCYR
TLV1117-25IDCYR
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC REG LIN 2.5V 800MA SOT223-4
Á lager: 147833 pcs
Sækja:
RFQ
TLV1117-33CDCYR
TLV1117-33CDCYR
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC REG LIN 3.3V 800MA SOT223-4
Á lager: 141286 pcs
Sækja:
RFQ
TLV1117-25CKVURG3
TLV1117-25CKVURG3
Lýsing: IC REG LINEAR 2.5V 800MA TO252-3
TLV1117-33CDCYG3
TLV1117-33CDCYG3
TLV1117-33CDCYRG3
TLV1117-33CDCYRG3