TLV1544CD
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TLV1544CD
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC ADC 10-BIT SER 87KSPS 16-SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
40 pcs
120 pcs
520 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TLV1544CD
Hlutanúmer TLV1544CD Framleiðandi N/A
Lýsing IC ADC 10-BIT SER 87KSPS 16-SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 14635 pcs Gögn
Spenna - Framboð, Stafrænn 2.7 V ~ 5.5 V Spenna - Framboð, Analog 2.7 V ~ 5.5 V
Birgir Tæki Pakki 16-SOIC Röð -
Sýnatökugjald (á sekúndu) 87k Tilvísun Tegund External
Hlutfall - S / H: ADC 1:1 Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Önnur nöfn 296-2960-5
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C Fjöldi inntaka 4