TLV1549CD
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TLV1549CD
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC 10 BIT 38 KSPS ADC S/O 8-SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
75 pcs
150 pcs
525 pcs
1050 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TLV1549CD
Hlutanúmer TLV1549CD Framleiðandi N/A
Lýsing IC 10 BIT 38 KSPS ADC S/O 8-SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 15519 pcs Gögn
Spenna - Framboð, Stafrænn 3 V ~ 3.6 V Spenna - Framboð, Analog 3 V ~ 3.6 V
Birgir Tæki Pakki 8-SOIC Röð -
Sýnatökugjald (á sekúndu) 38k Tilvísun Tegund External
Hlutfall - S / H: ADC 1:1 Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Önnur nöfn 296-2963-5
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C Fjöldi inntaka 1