TLV2170IDR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TLV2170IDR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC OP AMP GP RR 1.2MHZ 8SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TLV2170IDR
Hlutanúmer TLV2170IDR Framleiðandi N/A
Lýsing IC OP AMP GP RR 1.2MHZ 8SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 70038 pcs Gögn
Spenna - Framboð, Single / Dual (±) 2.7 V ~ 36 V, ±1.35 V ~ 18 V Spenna - Innstreymisjöfnun 500µV
Birgir Tæki Pakki 8-SOIC Slew Rate 0.4 V/µs
Röð - Pökkun Original-Reel®
Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Output Tegund Rail-to-Rail
Önnur nöfn 296-45236-6 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi hringrása 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 2 (1 Year) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Fáðu bandbreidd vöru 1.2MHz nákvæm lýsing General Purpose Amplifier 1 Circuit Rail-to-Rail 8-SOIC
Núverandi - Framboð 125µA Núverandi - Output / Channel 17mA