TLV2762IP
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TLV2762IP
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC OPAMP GP 500KHZ RRO 8DIP
Gagnablöð:
  • Skilaboð
Upplýsingar um TLV2762IP
Hlutanúmer TLV2762IP Framleiðandi N/A
Lýsing IC OPAMP GP 500KHZ RRO 8DIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3396 pcs Gögn
Spenna - Framboð, Single / Dual (±) 1.8 V ~ 3.6 V, ±0.9 V ~ 1.8 V Spenna - Innstreymisjöfnun 550µV
Birgir Tæki Pakki 8-PDIP Slew Rate 0.23 V/µs
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 8-DIP (0.300", 7.62mm) Output Tegund Rail-to-Rail
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C Fjöldi hringrása 2
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Fáðu bandbreidd vöru 500kHz
nákvæm lýsing General Purpose Amplifier 2 Circuit Rail-to-Rail 8-PDIP Núverandi - Framboð 20µA
Núverandi - Output / Channel 10.2mA Núverandi - Input Bias 3pA