TLV27L1CD
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TLV27L1CD
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC OPAMP GP 160KHZ RRO 8SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
675 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TLV27L1CD
Hlutanúmer TLV27L1CD Framleiðandi N/A
Lýsing IC OPAMP GP 160KHZ RRO 8SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 141587 pcs Gögn
Spenna - Framboð, Single / Dual (±) 2.7 V ~ 16 V, ±1.35 V ~ 8 V Spenna - Innstreymisjöfnun 500µV
Birgir Tæki Pakki 8-SOIC Slew Rate 0.06 V/µs
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Output Tegund Rail-to-Rail
Önnur nöfn 296-34467-5
TLV27L1CD-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C
Fjöldi hringrása 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Fáðu bandbreidd vöru 160kHz nákvæm lýsing General Purpose Amplifier 1 Circuit Rail-to-Rail 8-SOIC