TLV27L2ID
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TLV27L2ID
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC OPAMP GP 160KHZ RRO 8SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
75 pcs
150 pcs
525 pcs
1050 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TLV27L2ID
Hlutanúmer TLV27L2ID Framleiðandi N/A
Lýsing IC OPAMP GP 160KHZ RRO 8SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 43653 pcs Gögn
Spenna - Framboð, Single / Dual (±) 2.7 V ~ 16 V, ±1.35 V ~ 8 V Spenna - Innstreymisjöfnun 500µV
Birgir Tæki Pakki 8-SOIC Slew Rate 0.06 V/µs
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Output Tegund Rail-to-Rail
Önnur nöfn 296-26815-5
TLV27L2ID-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi hringrása 2 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Fáðu bandbreidd vöru 160kHz nákvæm lýsing General Purpose Amplifier 2 Circuit Rail-to-Rail 8-SOIC
Núverandi - Framboð 7µA Núverandi - Output / Channel 400µA
Núverandi - Input Bias 1pA Grunneiningarnúmer TLV27L2
Magnari Gerð General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
TLV27L2IDG4
TLV27L2IDG4
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC OPAMP GP 160KHZ RRO 8SOIC
Á lager: 67928 pcs
Sækja:
RFQ
TLV27L2CDGK
TLV27L2CDGK
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC OPAMP GP 160KHZ RRO 8VSSOP
Á lager: 70727 pcs
Sækja:
RFQ
TLV27L2CDRG4
TLV27L2CDRG4
TLV27L2IDGKRG4
TLV27L2IDGKRG4
TLV27L2IDGK
TLV27L2IDGK
TLV27L2IDR
TLV27L2IDR
TLV27L2CDGKR
TLV27L2CDGKR
TLV27L2IDRG4
TLV27L2IDRG4
TLV27L1IDG4
TLV27L1IDG4
TLV27L2IDGKR
TLV27L2IDGKR
TLV27L1IDR
TLV27L1IDR
TLV27L2CDR
TLV27L2CDR
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by