TLV61220DBVR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TLV61220DBVR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG BST ADJ 0.22A SYNC SOT23
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TLV61220DBVR
Hlutanúmer TLV61220DBVR Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG BST ADJ 0.22A SYNC SOT23 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 116923 pcs Gögn
Spenna - Output (mín / fast) 1.8V Spenna - Output (Max) 5.5V
Spenna - Inntak (Min) 0.7V Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Topology Boost Samstilltur Rectifier Yes
Birgir Tæki Pakki SOT-23-6 Röð -
Pökkun Cut Tape (CT) Pakki / tilfelli SOT-23-6
Output Tegund Adjustable Output Configuration Positive
Önnur nöfn 296-30547-1 Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Virka Step-Up Tíðni - Rofi -
nákvæm lýsing Boost Switching Regulator IC Positive Adjustable 1.8V 1 Output 220mA (Switch) SOT-23-6 Núverandi - Output 220mA (Switch)