TLV705285YFPR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TLV705285YFPR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG LINEAR 2.85V 200MA 4DSBGA
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
6000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TLV705285YFPR
Hlutanúmer TLV705285YFPR Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG LINEAR 2.85V 200MA 4DSBGA Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 515636 pcs Gögn
Spennafall (Max) 0.25V @ 200mA Spenna - Output (mín / fast) 2.85V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Birgir Tæki Pakki 4-DSBGA (0.8x0.8) Röð -
Pakki / tilfelli 4-XFBGA, DSBGA PSRR 80dB ~ 55dB (10kHz ~ 1MHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 296-40620-2
TLV705285YFPR-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.85V 200mA 4-DSBGA (0.8x0.8) Núverandi - Framboð (Hámark) 315µA
Núverandi - Quiescent (IQ) 55µA Núverandi - Output 200mA