TLV733285PDBVT
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TLV733285PDBVT
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG LIN 2.85V 300MA SOT23-5
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
250 pcs
500 pcs
1250 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TLV733285PDBVT
Hlutanúmer TLV733285PDBVT Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG LIN 2.85V 300MA SOT23-5 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 380157 pcs Gögn
Spennafall (Max) 0.29V @ 300mA Spenna - Output (mín / fast) 2.85V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Birgir Tæki Pakki SOT-23-5 Röð -
Pakki / tilfelli SC-74A, SOT-753 PSRR 68dB ~ 28dB (100Hz ~ 100kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 296-42283-2 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ)
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.85V 300mA SOT-23-5 Núverandi - Quiescent (IQ) 60µA
Núverandi - Output 300mA Control Features Enable