TMX320DM355ZCE270
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TMX320DM355ZCE270
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC DIGITAL MEDIA SOC 337-NFBGA
Gagnablöð:
  • Skilaboð
Upplýsingar um TMX320DM355ZCE270
Hlutanúmer TMX320DM355ZCE270 Framleiðandi N/A
Lýsing IC DIGITAL MEDIA SOC 337-NFBGA Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4824 pcs Gögn
Spenna - I / O 1.8V, 3.3V Spenna - Core 1.30V
Gerð Digital Media System-on-Chip (DMSoC) Birgir Tæki Pakki 337-NFBGA (13x13)
Röð TMS320DM3x, DaVinci™ Pökkun Tray
Pakki / tilfelli 337-LFBGA Önnur nöfn 296-23124
Vinnuhitastig 0°C ~ 85°C (TC) On-Chip RAM 56kB
Óstöðugt minni ROM (8 kB) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Tengi ASP, I²C, SPI, UART, USB Klukka 270MHz