TPS71202DRCT
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TPS71202DRCT
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG LIN POS ADJ 250MA 10VSON
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
250 pcs
500 pcs
1250 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TPS71202DRCT
Hlutanúmer TPS71202DRCT Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG LIN POS ADJ 250MA 10VSON Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 51773 pcs Gögn
Spennafall (Max) 0.4V @ 500mA Spenna - Output (mín / fast) 1.2V
Spenna - Output (Max) 5.5V Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Birgir Tæki Pakki 10-VSON (3x3) Röð -
Pakki / tilfelli 10-VFDFN Exposed Pad PSRR 59dB ~ 54dB (120Hz)
Output Tegund Adjustable Output Configuration Positive
Önnur nöfn 296-17696-2 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 2 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 2 (1 Year) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Adjustable 2 Output 1.2 V ~ 5.5 V 250mA 10-VSON (3x3) Núverandi - Framboð (Hámark) 600µA
Núverandi - Quiescent (IQ) 250µA Núverandi - Output 250mA