DG201AMSE/PR
Maxim IntegratedMaxim Integrated
Maxim Integrated
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DG201AMSE/PR
Framleiðandi / Vörumerki: Maxim Integrated
Vörulýsing IC ANLG SWITCH QUAD SPST SOIC
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um DG201AMSE/PR
Hlutanúmer DG201AMSE/PR Framleiðandi Maxim Integrated
Magn í boði 5717 pcs Gögn
Spenna - Framboð, Einn (V +) - Spenna - Framboð, Dual (V ±) ±4.5 V ~ 18 V
Skipta tíma (Ton, Toff) (Max) 600ns, 450ns Skiptu hringrás SPST - NC
Birgir Tæki Pakki - Röð -
Pakki / tilfelli - Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Ónæmi fyrir ríki (hámark) 200 Ohm Fjöldi hringrása 4
Multiplexer / Demultiplexer Circuit 1:1 Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant nákvæm lýsing 4 Circuit IC Switch 1:1 200 Ohm
Núverandi - Leakage (IS (burt)) (Max) 1nA Crosstalk -90dB @ 100kHz
Hleðsluskammtur 20pC Samsvörun milli rásanna og rásanna (ΔRon) -
Channel Capacitance (CS (burt), CD (burt)) 5pF, 5pF -3db bandbreidd -