DS1005S-75/T&R
Maxim IntegratedMaxim Integrated
DS1005S-75/T&R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DS1005S-75/T&R
Framleiðandi / Vörumerki: Maxim Integrated
Vörulýsing IC DELAY LINE 5TAP 75NS 16SOIC
Gagnablöð: DS1005S-75/T&R.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um DS1005S-75/T&R
Hlutanúmer DS1005S-75/T&R Framleiðandi Maxim Integrated
Magn í boði 6188 pcs Gögn DS1005S-75/T&R.pdf
Spenna - Framboð 4.75 V ~ 5.25 V Pikkaðu á Aukning 15ns
Birgir Tæki Pakki 16-SOIC Röð -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 16-SOIC (0.295", 7.50mm Width)
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C Fjöldi krana / skref 5
Fjöldi sjálfstæða tafa 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Virka Nonprogrammable nákvæm lýsing Delay Line IC Nonprogrammable 5 Tap 75ns 16-SOIC (0.295", 7.50mm Width)