DS1013S-75/T&R
Maxim IntegratedMaxim Integrated
DS1013S-75/T&R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DS1013S-75/T&R
Framleiðandi / Vörumerki: Maxim Integrated
Vörulýsing IC DELAY LINE 75NS 16SOIC
Gagnablöð: DS1013S-75/T&R.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um DS1013S-75/T&R
Hlutanúmer DS1013S-75/T&R Framleiðandi Maxim Integrated
Lýsing IC DELAY LINE 75NS 16SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 4130 pcs Gögn DS1013S-75/T&R.pdf
Spenna - Framboð 4.75 V ~ 5.25 V Birgir Tæki Pakki 16-SOIC
Röð - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 16-SOIC (0.295", 7.50mm Width) Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C
Fjöldi sjálfstæða tafa 3 Uppsetningartegund Surface Mount
Virka Multiple, NonProgrammable nákvæm lýsing Delay Line IC Multiple, NonProgrammable 75ns 16-SOIC (0.295", 7.50mm Width)