DS1100LU-300/T&R
Maxim IntegratedMaxim Integrated
DS1100LU-300/T&R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DS1100LU-300/T&R
Framleiðandi / Vörumerki: Maxim Integrated
Vörulýsing IC DELAY LINE 5TAP 300NS 8UMAX
Gagnablöð: DS1100LU-300/T&R.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um DS1100LU-300/T&R
Hlutanúmer DS1100LU-300/T&R Framleiðandi Maxim Integrated
Magn í boði 3634 pcs Gögn DS1100LU-300/T&R.pdf
Spenna - Framboð 3 V ~ 3.6 V Pikkaðu á Aukning 60ns
Birgir Tæki Pakki 8-uMAX Röð -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width)
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C Fjöldi krana / skref 5
Fjöldi sjálfstæða tafa 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Virka Nonprogrammable nákvæm lýsing Delay Line IC Nonprogrammable 5 Tap 300ns 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width)