DS1833-15/T&R
Maxim IntegratedMaxim Integrated
Maxim Integrated
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DS1833-15/T&R
Framleiðandi / Vörumerki: Maxim Integrated
Vörulýsing IC 4.125V HI ACT 15% TO-92
Gagnablöð: DS1833-15/T&R.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um DS1833-15/T&R
Hlutanúmer DS1833-15/T&R Framleiðandi Maxim Integrated
Lýsing IC 4.125V HI ACT 15% TO-92 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 3546 pcs Gögn DS1833-15/T&R.pdf
Spenna - þröskuldur 4.125V Gerð Simple Reset/Power-On Reset
Birgir Tæki Pakki TO-92-3 Röð EconoReset
Endurstilla tímasetningu 250 ms Minimum Endurstilla Active High
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli TO-226-3, TO-92-3 (TO-226AA) (Formed Leads)
Output Push-Pull, Totem Pole Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA)
Fjöldi fylgigagna 1 Uppsetningartegund Through Hole
nákvæm lýsing Supervisor Push-Pull, Totem Pole 1 Channel TO-92-3 Grunneiningarnúmer DS1833
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
DS1833-5+T&R
DS1833-5+T&R
Framleiðendur: Maxim Integrated
Lýsing: IC 4.625V HI ACT 5% TO-92
Á lager: 4371 pcs
Sækja: DS1833-5+T&R.pdf
RFQ
DS1833Z-10+
DS1833Z-10+
Lýsing: IC 4.375V HI ACT 10% SOT223
Á lager: 2818 pcs
Sækja: DS1833Z-10+.pdf
RFQ
DS1833-15+
DS1833-15+
Lýsing: IC 4.125V HI ACT 15% TO-92
Sækja: DS1833-15+.pdf
Sækja: DS1833-5+.pdf
Lýsing: IC 4.375V HI ACT 10% TO-92
Sækja: DS1833-10+T&R.pdf
DS1833-15+T&R
DS1833-15+T&R
Sækja: DS1833-15+T&R.pdf
Sækja: DS1833Z-10.pdf
DS1833-15+T&R/STR
DS1833-15+T&R/STR
Lýsing: IC POWER MANAGEMENT
Sækja: DS1833-15+T&R/STR.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by