DS80C320-QCG/T&R
Maxim IntegratedMaxim Integrated
Maxim Integrated
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DS80C320-QCG/T&R
Framleiðandi / Vörumerki: Maxim Integrated
Vörulýsing IC MCU 8BIT ROMLESS 44PLCC
Gagnablöð: DS80C320-QCG/T&R.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um DS80C320-QCG/T&R
Hlutanúmer DS80C320-QCG/T&R Framleiðandi Maxim Integrated
Lýsing IC MCU 8BIT ROMLESS 44PLCC Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 6581 pcs Gögn DS80C320-QCG/T&R.pdf
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 4.5 V ~ 5.5 V Birgir Tæki Pakki 44-PLCC (16.59x16.59)
Hraði 25MHz Röð 80C
RAM stærð 256 x 8 Program Minni Tegund ROMless
Program Memory Size - Yfirborðslegur Power-Fail Reset, WDT
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 44-LCC (J-Lead)
Oscillator Tegund External Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C (TA)
Fjöldi I / O 32 Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant EEPROM stærð -
nákvæm lýsing 8051 80C Microcontroller IC 8-Bit 25MHz ROMless 44-PLCC (16.59x16.59) Gögn Breytir -