ICL7622ACPD+
Maxim IntegratedMaxim Integrated
ICL7622ACPD+ Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ICL7622ACPD+
Framleiðandi / Vörumerki: Maxim Integrated
Vörulýsing IC OPAMP GP 480KHZ RRO 14DIP
Gagnablöð: ICL7622ACPD+.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
25 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ICL7622ACPD+
Hlutanúmer ICL7622ACPD+ Framleiðandi Maxim Integrated
Lýsing IC OPAMP GP 480KHZ RRO 14DIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6507 pcs Gögn ICL7622ACPD+.pdf
Spenna - Framboð, Single / Dual (±) 2 V ~ 16 V, ±1 V ~ 8 V Spenna - Innstreymisjöfnun 5mV
Birgir Tæki Pakki 14-PDIP Slew Rate 0.16 V/µs
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 14-DIP (0.300", 7.62mm) Output Tegund Rail-to-Rail
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C Fjöldi hringrása 2
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Fáðu bandbreidd vöru 480kHz
nákvæm lýsing General Purpose Amplifier 2 Circuit Rail-to-Rail 14-PDIP Núverandi - Framboð 100µA
Núverandi - Input Bias 1pA Grunneiningarnúmer ICL7622
Magnari Gerð General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
ICL7621DESA
ICL7621DESA
Framleiðendur: Maxim Integrated
Lýsing: IC OPAMP GP 480KHZ RRO 8SOIC
Á lager: 3538 pcs
Sækja: ICL7621DESA.pdf
RFQ
ICL7622BCPD
ICL7622BCPD
Lýsing: IC OPAMP GP 480KHZ RRO 14DIP