MAX4530CAP
Maxim IntegratedMaxim Integrated
Maxim Integrated
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MAX4530CAP
Framleiðandi / Vörumerki: Maxim Integrated
Vörulýsing IC MULTIPLEXER 8X1 20SSOP
Gagnablöð: 1.MAX4530CAP.pdf2.MAX4530CAP.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um MAX4530CAP
Hlutanúmer MAX4530CAP Framleiðandi Maxim Integrated
Lýsing IC MULTIPLEXER 8X1 20SSOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 6173 pcs Gögn 1.MAX4530CAP.pdf2.MAX4530CAP.pdf
Spenna - Framboð, Einn (V +) 2 V ~ 12 V Spenna - Framboð, Dual (V ±) ±2 V ~ 6 V
Skipta tíma (Ton, Toff) (Max) 150ns, 100ns Skiptu hringrás -
Birgir Tæki Pakki 20-SSOP Röð -
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 20-SSOP (0.209", 5.30mm Width)
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C (TA) Ónæmi fyrir ríki (hámark) 75 Ohm
Fjöldi hringrása 1 Multiplexer / Demultiplexer Circuit 8:1
nákvæm lýsing 1 Circuit IC Switch 8:1 75 Ohm 20-SSOP Núverandi - Leakage (IS (burt)) (Max) 1nA
Crosstalk -92dB @ 1MHz Hleðsluskammtur 1.5pC
Samsvörun milli rásanna og rásanna (ΔRon) 1 Ohm Channel Capacitance (CS (burt), CD (burt)) 3pF, 15pF