F6025X12B2-RHR-WS
MechatronicsMechatronics
Mechatronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: F6025X12B2-RHR-WS
Framleiðandi / Vörumerki: Mechatronics
Vörulýsing FAN AXIAL 60X25MM LCKD RTR 12VDC
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um F6025X12B2-RHR-WS
Hlutanúmer F6025X12B2-RHR-WS Framleiðandi Mechatronics
Lýsing FAN AXIAL 60X25MM LCKD RTR 12VDC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Breidd 25.00mm Þyngd 0.139 lb (63.05g)
Voltage Range - Spennaverðlaun 12VDC
Uppsögn 3 Wire Leads Static Pressure 0.370 in H2O (92.2 Pa)
Stærð / Mál Square - 60mm L x 60mm H Röð F6025-H
RPM 5800 RPM Vinnuhitastig -
Hávaði 42.0 dB(A) Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Frame Polybutylene Terephthalate (PBT) Efni - blað Polybutylene Terephthalate (PBT)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Innrásarvörn -
Lögun Locked Rotor Sensor Fan tegund Tubeaxial
Núverandi einkunn 0.330A Bearing Type Ball