G8015H12B1-RGR
MechatronicsMechatronics
G8015H12B1-RGR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: G8015H12B1-RGR
Framleiðandi / Vörumerki: Mechatronics
Vörulýsing FAN AXIAL 80X15MM TACH 12VDC
Gagnablöð: 1.G8015H12B1-RGR.pdf2.G8015H12B1-RGR.pdf3.G8015H12B1-RGR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um G8015H12B1-RGR
Hlutanúmer G8015H12B1-RGR Framleiðandi Mechatronics
Lýsing FAN AXIAL 80X15MM TACH 12VDC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 11612 pcs Gögn 1.G8015H12B1-RGR.pdf2.G8015H12B1-RGR.pdf3.G8015H12B1-RGR.pdf
Breidd 15.30mm Þyngd 0.128 lb (58.06g)
Voltage Range - Spennaverðlaun 12VDC
Uppsögn 3 Wire Leads Static Pressure 0.170 in H2O (42.3 Pa)
Stærð / Mál Square - 80mm L x 80mm H Röð G8015
RPM 4000 RPM Vinnuhitastig -
Hávaði 36.0 dB(A) Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Frame Polybutylene Terephthalate (PBT) Efni - blað Polybutylene Terephthalate (PBT)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Innrásarvörn -
Lögun Speed Sensor (Tach) Fan tegund Tubeaxial
Núverandi einkunn 0.230A Bearing Type Ball