G8015X12B1-RGR
MechatronicsMechatronics
G8015X12B1-RGR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: G8015X12B1-RGR
Framleiðandi / Vörumerki: Mechatronics
Vörulýsing FAN AXIAL 80X15.3MM 12VDC WIRE
Gagnablöð: 1.G8015X12B1-RGR.pdf2.G8015X12B1-RGR.pdf3.G8015X12B1-RGR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
25 pcs
50 pcs
100 pcs
250 pcs
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um G8015X12B1-RGR
Hlutanúmer G8015X12B1-RGR Framleiðandi Mechatronics
Lýsing FAN AXIAL 80X15.3MM 12VDC WIRE Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 8423 pcs Gögn 1.G8015X12B1-RGR.pdf2.G8015X12B1-RGR.pdf3.G8015X12B1-RGR.pdf
Breidd 15.30mm Þyngd 0.128 lb (58.06g)
Voltage Range - Spennaverðlaun 12VDC
Uppsögn 3 Wire Leads Static Pressure 0.230 in H2O (57.3 Pa)
Stærð / Mál Square - 80mm L x 80mm H Röð G8015-G
RPM 4800 RPM Önnur nöfn 1570-1632
Vinnuhitastig - Hávaði 40.0 dB(A)
Vöktunarnæmisstig (MSL) Not Applicable Efni - Frame Polybutylene Terephthalate (PBT)
Efni - blað Polybutylene Terephthalate (PBT) Ævi @ Temp. -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Innrásarvörn -
Lögun Speed Sensor (Tach) Fan tegund Tubeaxial
Núverandi einkunn 0.350A Bearing Type Ball