APTGF200SK120D3G
MicrosemiMicrosemi
Microsemi
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: APTGF200SK120D3G
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing IGBT 1200V 300A 1400W D3
Gagnablöð: 1.APTGF200SK120D3G.pdf2.APTGF200SK120D3G.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um APTGF200SK120D3G
Hlutanúmer APTGF200SK120D3G Framleiðandi Microsemi
Lýsing IGBT 1200V 300A 1400W D3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5566 pcs Gögn 1.APTGF200SK120D3G.pdf2.APTGF200SK120D3G.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 1200V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 3.7V @ 15V, 200A
Birgir Tæki Pakki D3 Röð -
Power - Max 1400W Pakki / tilfelli D-3 Module
Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C (TJ) NTC hitamælir No
Uppsetningartegund Chassis Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Capacitance (Cies) @ Vce 13nF @ 25V
Inntak Standard IGBT Tegund NPT
nákvæm lýsing IGBT Module NPT Single 1200V 300A 1400W Chassis Mount D3 Núverandi - Safnari Cutoff (Max) 5mA
Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 300A Stillingar Single