APTGT50TL60T3G
MicrosemiMicrosemi
Microsemi
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: APTGT50TL60T3G
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing MOD IGBT 600V 80A SP3
Gagnablöð: APTGT50TL60T3G.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um APTGT50TL60T3G
Hlutanúmer APTGT50TL60T3G Framleiðandi Microsemi
Lýsing MOD IGBT 600V 80A SP3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2298 pcs Gögn APTGT50TL60T3G.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 600V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 1.9V @ 15V, 50A
Birgir Tæki Pakki SP3 Röð -
Power - Max 176W Pakki / tilfelli SP3
Vinnuhitastig -40°C ~ 175°C (TJ) NTC hitamælir Yes
Uppsetningartegund Chassis Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Capacitance (Cies) @ Vce 3.15nF @ 25V
Inntak Standard IGBT Tegund Trench Field Stop
nákvæm lýsing IGBT Module Trench Field Stop Three Level Inverter 600V 80A 176W Chassis Mount SP3 Núverandi - Safnari Cutoff (Max) 250µA
Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 80A Stillingar Three Level Inverter