APTM10AM02FG
MicrosemiMicrosemi
APTM10AM02FG Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: APTM10AM02FG
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing MOSFET 2N-CH 100V 495A SP6
Gagnablöð: 1.APTM10AM02FG.pdf2.APTM10AM02FG.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 548 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 548 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
25 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um APTM10AM02FG
Hlutanúmer APTM10AM02FG Framleiðandi Microsemi
Lýsing MOSFET 2N-CH 100V 495A SP6 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 548 pcs Gögn 1.APTM10AM02FG.pdf2.APTM10AM02FG.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4V @ 10mA Birgir Tæki Pakki SP6
Röð - Rds On (Max) @ Id, Vgs 2.5 mOhm @ 200A, 10V
Power - Max 1250W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli SP6 Önnur nöfn APTM10AM02FGMI
APTM10AM02FGMI-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Chassis Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 40000pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 1360nC @ 10V
FET tegund 2 N-Channel (Half Bridge) FET eiginleiki Standard
Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 100V nákvæm lýsing Mosfet Array 2 N-Channel (Half Bridge) 100V 495A 1250W Chassis Mount SP6
Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 495A