MASMBG24CA
MicrosemiMicrosemi
MASMBG24CA Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBG24CA
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 24V 38.9V DO215AA
Gagnablöð: MASMBG24CA.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
177 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBG24CA
Hlutanúmer MASMBG24CA Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 24V 38.9V DO215AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 18104 pcs Gögn MASMBG24CA.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 24V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 38.9V
Spenna - sundurliðun (mín) 26.7V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki SMBG (DO-215AA) Röð Military, MIL-PRF-19500
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 600W
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli DO-215AA, SMB Gull Wing
Önnur nöfn 1086-5318
1086-5318-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 15.4A
Rýmd @ Tíðni - Tvíátta rásir 1
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMBG26A
MASMBG26A
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 26V 42.1V DO215AA
Á lager: 17352 pcs
Sækja: MASMBG26A.pdf
RFQ
MASMBG24CAE3
MASMBG24CAE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 24V 38.9V DO215AA