MASMBG2K4.5
MicrosemiMicrosemi
MASMBG2K4.5 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBG2K4.5
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 4.5V 6.6V DO215AA
Gagnablöð: MASMBG2K4.5.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBG2K4.5
Hlutanúmer MASMBG2K4.5 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 4.5V 6.6V DO215AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 4606 pcs Gögn MASMBG2K4.5.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 4.5V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 6.6V
Spenna - sundurliðun (mín) 5.4V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBG (DO-215AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 2000W (2kW) Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AA, SMB Gull Wing Önnur nöfn 1086-5334
1086-5334-MIL
Q10448908
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 10A (8/20µs) Rýmd @ Tíðni -