MASMBG33CA
MicrosemiMicrosemi
MASMBG33CA Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBG33CA
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 33V 53.3V DO215AA
Gagnablöð: MASMBG33CA.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
177 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBG33CA
Hlutanúmer MASMBG33CA Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 33V 53.3V DO215AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 18424 pcs Gögn MASMBG33CA.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 33V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 53.3V
Spenna - sundurliðun (mín) 36.7V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki SMBG (DO-215AA) Röð Military, MIL-PRF-19500
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 600W
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli DO-215AA, SMB Gull Wing
Önnur nöfn 1086-5344
1086-5344-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 11.3A
Rýmd @ Tíðni - Tvíátta rásir 1
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMBG30A
MASMBG30A
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 30V 48.4V DO215AA
Á lager: 17625 pcs
Sækja: MASMBG30A.pdf
RFQ
MASMBG40A
MASMBG40A
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 40V 64.5V DO215AA
Á lager: 13239 pcs
Sækja: MASMBG40A.pdf
RFQ
MASMBG33CAE3
MASMBG33CAE3
Lýsing: TVS DIODE 33V 53.3V DO215AA