MASMBG51A
MicrosemiMicrosemi
MASMBG51A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBG51A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 51V 82.4V DO215AA
Gagnablöð: MASMBG51A.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
164 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBG51A
Hlutanúmer MASMBG51A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 51V 82.4V DO215AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 14097 pcs Gögn MASMBG51A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 51V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 82.4V
Spenna - sundurliðun (mín) 56.7V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBG (DO-215AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AA, SMB Gull Wing Önnur nöfn 1086-5370
1086-5370-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 7.3A Rýmd @ Tíðni -