MASMBG78AE3
MicrosemiMicrosemi
MASMBG78AE3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBG78AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 78V 126V DO215AA
Gagnablöð: MASMBG78AE3.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
164 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBG78AE3
Hlutanúmer MASMBG78AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 78V 126V DO215AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 15428 pcs Gögn MASMBG78AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 78V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 126V
Spenna - sundurliðun (mín) 86.7V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBG (DO-215AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AA, SMB Gull Wing Önnur nöfn 1086-5415
1086-5415-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 4.7A Rýmd @ Tíðni -
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMBG78A
MASMBG78A
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 78V 126V DO215AA